मी मराठी माय मराठी

Mi Marathi Mai Marathi 

मंडळ परिचय 

About Us

EmailFacebookInstagramYouTube

दूरभाष:  (९१३) ३३६ - ७०५५

Tel:  (913) 336 - 7055

पार्श्वभूमी: Background:

कॅन्सस सिटी येथील महाराष्ट्र मंडळ ही सांस्कृतिक संस्था १९९५ मध्ये स्थापन झाली. जॉन्सन काउंटी मध्ये स्थित मराठी जणांना एकत्र येऊन सणवार साजरे करता यावेत, मैत्र जमवून आनंदसोहळे साजरे करता यावेत हे संस्थेचे मुख्य उद्देश. प्रथमपासूनच महाराष्ट्रीय संस्कृती आणि परंपरांचा पुरस्कार करण्यामध्ये मंडळ अग्रेसर राहिले आहे. मंडळाचे सगळेच सभासद आपल्या संस्कृतीचे जतन करण्यासाठी, महाराष्ट्रीय जीवनमूल्यांचे संवर्धन करण्यासाठी आणि मराठी मातीचे बीज अमेरिकेत रुजवण्यासाठी जीवाचे रान करत आले आहेत.


१९९७ पासून आपले मंडळ, जॉन्सन काउंटी, कॅन्सस येथे "ना-नफा" तत्त्वावर नोंदणीकृत  असून आपण उत्तर अमेरिकेतल्या बृहन्महाराष्ट्र मंडळाचे सभासद आहोत.


१९९४ च्या आसपास, कॅन्सस सिटी आणि जवळपासच्या परिसरात फारशी मराठी मंडळी नव्हती. जे होते ते एकत्र जमून, कुणाच्या तरी घरी गणेशोत्सव, दिवाळी, गुढी पाडवा असे सण साजरे करीत. १९९६ नंतर मात्र, संगणक क्षेत्रात झालेल्या प्रगतीमुळे अधिकाधिक मराठी कुटुंबे कॅन्सस सिटीत स्थायिक होऊ लागली. साहजिकच छोटेखानी जागांमध्ये सण साजरे करणं अवघड होऊ लागलं. आणि मग महाराष्ट्र मंडळ स्थापन करावं अशी कल्पना रुंजी घालू लागली.


अशातच १९९५ साली, प्रवीण कुलकर्णी ह्यांच्याकडे सगळे जमलेले असतांना सौ व श्री शुके आणि कुलकर्णी ह्यांनी मंडळ स्थापन करण्याबाबत पाऊले उचलली. मागाहून लिमये, डॉ. छत्रे, साने प्रभृतींनी संकल्पनेला पाठबळ दिले. सगळ्यानी सुचविल्याप्रमाणे सौ व श्री शुके ह्यांनी मंडळ स्थापनेसाठी पुढाकार घेतला. संजीव शेलार ह्यांनी स्वयंस्फूर्तीने कोषाध्यक्षपदाची धुरा सांभाळली. कुलकर्णी देखील १९९७ मध्ये टोरोंटोला स्थायिक होईपर्यंत निरनिराळ्या कार्याची धुरा सांभाळत होते. मंडळाची प्रथम कार्यकारीणी १९९५ च्या गुढी पाडव्याला कार्यरत झाली.


आजपावेतो मंडळमध्ये कार्यकारिणीची निवडणूक कधी घ्यावीच लागली नाही. सगळे कार्यकारी मंडळ एकजूट होऊन काम करते. ही परंपरा अखंडितपणे आजही चालू आहे. सौ. मंदा शुके ह्यांनी मंडळासाठी अव्याहतपणे कार्य केले. भोजनाचा बेत ठरविणे, त्याची तयारी, ही कार्येदेखील त्यांने समर्थपणे सांभाळली. मंडळासाठी त्या कायमच चैतन्याचा आणि ज्ञानाचा अखंड झरा आहेत.


मंडळाच्या प्रत्येक सभासदाने आजवर निरनिराळ्या कार्यात आपापल्या परीने हातभार लावून  हिरीरीने सहभाग घेतला आहे. बहुतेक सगळ्याच कार्यक्रमात, महिलावर्गाने भोजनव्यवस्था सांभाळून स्वादिष्ट भोजनाची सोय केली आहे. आपल्या सगळ्यांच्या ह्या हातभाराने आणि सहभागानेच आपले मंडळ कार्यरत आहे आणि राहील.


आजच्या काळात मंडळात मराठी शाळा, गणेशमूर्ती बनवण्याची कार्यशाळा, संगीत मैफिली, किल्ले स्पर्धा, मराठी चित्रपट, ढोल ताशा पथक, निसर्ग वारी, सेवा दिवाळी अन्न प्रकल्प, रक्तदान शिबीर, ग्रुप कॅम्पिंग, नाटक, योगसन वर्ग असे अनेक उपक्रम होत असतात 


या सगळ्या उपक्रमांचा लाभ घेण्यासाठी आम्ही कॅन्सस सिटी परिसरातील सर्व महाराष्ट्रीयांचे मंडळात सहभागी होण्यासाठी स्वागत करतो - महाराष्ट्र मंडळामध्ये सामील व्हा आणि कुटुंबाचा भाग व्हा! अधिक माहितीसाठी आम्हाला mmkansascity@gmail.com येथे ईमेल करा

पूर्व कार्यकारिणी:    Previous Committees:

२०२ (2023)

प्रसाद सराफ अध्यक्ष

विनित चोपडे उपाध्यक्ष

मोहनीश भागडे कोषाध्यक्ष

मंगेश रत्नपारखी युवा समन्वयक आणि नियतकालिक समन्वयक

वैशाली श्रोती कला विभाग 

अभिषेक राऊत फॅसिलिटीज आणि लॉजिस्टिक लीड

सचिन चौधरी संपर्क विभाग 

मनीषा शिंदे-कंडलूर ब्रँड बिल्डिंग & क्रिएटिव्ह स्ट्रॅटेजिस्ट 

आदित्य आव्हाड         कार्यक्रम समन्वयक

स्वप्नील  डिंबळे कार्यक्रमाचे समन्वयक

वैशाली पाटील बीएमएम मराठी शाळा प्रतिनिधी 

अभिश्री देशपांडे         युवा - अध्यक्षा

अनुष्का निरगुडकर युवा समिती

आरुष माटोले युवा समिती

हृदया चौधरी युवा समिती

रिद्धी पाटील युवा समिती

अहाना घाणेकर युवा समिती


--------------------------------------------------------------------

Prasad Saraph President

Vinit Chopde Vice President

Mohnish Bhagade Treasurer

Mangesh Ratnaparkhi Youth & Magazine Coordinator

Vaishali Shrouti Creative Lead

Abhishek Raut Facilities & Logistics Lead

Sachin Chaudhary Communications Lead

Manisha Shinde-Kandlur Brand Building, Creative Strategist

Aditya Avhad Program Coordinator

Swapnil Dimble Program Coordinator

Vaishali Patil BMM Marathi Shala Representative

Abhisree Deshpande Yuva - President

Anushka Nirgudkar Youth Committee

Arush Matole Youth Committee

Hridya Choudhari Youth Committee

Riddhi Patil Youth Committee

Ahana Ghanekar Youth Committee


२०२२ (2022)

मंगेश रत्नपारखी अध्यक्ष

प्रसाद सराफ उपाध्यक्ष

विनित चोपडे कोषाध्यक्ष

शशांक शंखपाल सचिव

रुचा बापट अन्न समन्वयक

सोनल चोपडे अन्न समन्वयक

सुचिता भेगडे अन्न समन्वयक

वर्ष ढेकणे अन्न समन्वयक

मनीषा शिंदे-कंदलूर मासिकाच्या समन्वयक

नम्रता बर्वे मासिकाच्या समन्वयक

मधुरिमा दाबाली मासिकाच्या समन्वयक

अभिश्री देशपांडे युवा - अध्यक्षा

अनुष्का निरगुडकर युवा समिती

आरुष माटोले युवा समिती

अनुश्री रत्नपारखी युवा समिती

रिद्धी पाटील युवा समिती 

--------------------------------------------------------------------

Mangesh Ratnaparkhi President

Prasad Saraf          Vice President

Vinit Chopade Treasurer

Shashank Shankhpal Secretary

Rrucha Bapat Food Coordinator

Sonal Chopade Food Coordinator

Suchita Bhagade Food Coordinator

Varsha Dhekane Food Coordinator

Manisha Shinde-Kandlur    Magazine Coordinator

Namrata Barve Magazine Coordinator

Madhurima Dabali Magazine Coordinator

Abhishree Deshpande        Youth - President

Anushka Nirgudkar Youth Committee 

Aarush Matole Youth Committee

Anushree Ratnaparkhi Youth Committee

Riddhhi Patil Youth Committee

२०२१ (2021)

नीलेश माटोळे अध्यक्ष


स्वप्नील देशपांडे उपाध्यक्ष


विनित चोपडे कोषाध्यक्ष


रूपा माटोळे कार्यक्रम समन्वयक


अंबर निरगुडकर कार्यक्रम समन्वयक


राजेश पाटील कार्यक्रम समन्वयक


मकरंद देशपांडे कार्यक्रम समन्वयक


जयंत माहुरे कार्यक्रम समन्वयक


स्नेहल देशपांडे कार्यक्रम समन्वयक

--------------------------------------------------------------

Nilesh Matole President

Swapnil Deshpande Vice President

Vinit Chopade Treasurer

Roopa Matole Program Coordinator

Ambar Nirgudkar         Program Coordinator

Rajesh Patil Program Coordinator

Makarand Deshpande Program Coordinator

Jayant Mahure Program Coordinator

Snehal Deshpande Program Coordinator

२०२० (2020)

नीलेश माटोळे अध्यक्ष

दीपक ठाकूर उपाध्यक्ष

नम्रता बर्वे सचिव

सलील कुलकर्णी कोषाध्यक्ष

रूपा माटोळे कार्यक्रम समन्वयक

शीतल टाकळकर कार्यक्रम समन्वयक

अनिरुद्ध टाकळकर कार्यक्रम समन्वयक

मकरंद देशपांडे कार्यक्रम समन्वयक

श्रुती साठे कार्यक्रम समन्वयक

धनश्री काळे कार्यक्रम समन्वयक

कल्याणी शंखपाल कार्यक्रम समन्वयक

------------------------------------------------

Nilesh Matole President

Deepak Thakur Vice President

Namrata Barve Secretary

Salil Kulkarni Treasurer

Roopa Matole Program Coordinator

Sheetal Takalkar Program Coordinator

Anirudhha Takalkar Program Coordinator

Makarand Deshpande Program Coordinator

Shruti Sathe Program Coordinator

Dhanashree Kale Program Coordinator

Kalyani Shankhapal Program Coordinator

२०१९(2019)

नम्रता बर्वे अध्यक्षा

स्नेहल देशपांडे उपाध्यक्ष व सचिव

मधुरा आपटे कोषाध्यक्षा 

सचिन ढेकणे वेबसाईट मॅनेजर

रुचा जोशी कार्यक्रम समन्वयक

रुचा बापट कार्यक्रम समन्वयक

आशुतोष बापट कार्यक्रम समन्वयक

मंगेश रत्नपारखी कार्यक्रम समन्वयक

रेश्मा सावंत कार्यक्रम समन्वयक

----------------------------------------------------------------

Namrata Barve President

Snehal Deshpande Vice President & Secretary

Madhura Apte Treasurer

Sachin Dekhane Website Manager

Rucha Joshi Program Coordinator

Rrucha Bapat Program Coordinator

Ashutosh Bapat Program Coordinator

Mangesh Ratnaparkhi Program Coordinator

Reshma Sawant Program Coordinator

२०१८ (2018)

जयंत माहुरे अध्यक्ष

गजानन पाटील उपाध्यक्ष

राजेश पाटील सचिव

मंगेश रत्नपारखी कोषाध्यक्ष

वैशाली पाटील वेबसाईट मॅनेजर

मनीष धर्मे संपर्क समन्वयक

सुषमा माहुरे कार्यक्रम/ भोजन समन्वयक

रेश्मा मैराळ  कार्यक्रम /भोजन समन्वयक

चैताली महाजन कार्यक्रम/ भोजन समन्वयक

अनुपमा देसाई कार्यक्रम/ भोजन समन्वयक

नम्रता बर्वे कार्यक्रम/ भोजन समन्वयक

--------------------------------------------------------------------------

Namrata Barve President

Snehal Deshpande Vice President and Secretary

Madhura Apte Treasurer

Sachin Dekhane Website Manager

Rucha Joshi Program Coordinator

Rrucha Bapat Program Coordinator

Ashutosh Bapat Program Coordinator

Mangesh Ratnaparkhi Program Coordinator

Reshma Sawant Program Coordinator

२०१७(2017)

जयंत माहुरे अध्यक्ष

संजय अकनगिरे उपाध्यक्ष

सुनील कुलकर्णी सचिव

संतोष भादुले खजिनदार

शामला तत-थोरात वेबसाइट व्यवस्थापक

प्रीतम चिडगुपकर संपर्क समन्वयक

अर्चना भादुले कार्यक्रम समन्वयक

अश्विनी कुलकर्णी कार्यक्रम समन्वयक

स्मिता फडणीस कार्यक्रम समन्वयक

पल्लवी आपटे कार्यक्रम समन्वयक

सुषमा माहुरे भोजन समन्वयक

मनीष धर्मे ध्वनी आणि सजावट समन्वयक

------------------------------------------------------------------------

Jayant Mahure President

Sanjay Akangire Vice President

Sunil Kulkarni Secretary

Santosh Bhadule Treasurer

Shamala Tat-Thorat Website Manager

Preetam Chidgupkar Communications

Archana Bhadule Program Coordinator

Ashwini Kulkarni Program Coordinator

Smita Phadnis Program Coordinator

Pallavi Apte Program Coordinator

Sushma Mahure Food Coordinator

Manish Dharme Sound & Decoration 

२०१६ (2016)

शक्तिप्रसाद शिंपी अध्यक्ष

सुनील कुलकर्णी उपाध्यक्ष

वैशाली शिंपी वेबसाईट मॅनेजर

अश्विनी कुलकर्णी संपर्क समन्वयक

अरविंद शुके धोरण समन्वयसाधक 

मानसी भानुशाली धोरण समन्वयसाधक 

केतकी घाणेकर कार्यक्रम समन्वयक

अभिनंदन शहा खजिनदार (प्रथम सहामाही)

प्राजक्ता शहा भोजन समन्वयक (प्रथम सहामाही)

तृप्ती देशपांडे कार्यक्रम समन्वयक (प्रथम सहामाही)

----------------------------------------------------------------------------------

Shaktiprasad Shimpi President

Sunil Kulkarni Vice President

Vaishali Shimpi Website Manager

Ashwini Kulkarni Communication 

Arvind Shuke Strategy Coordinator

Manasi Bhanushali Strategy Coordinator

Ketaki Ghanekar Program Coordinator

Abhinandan Shah Treasurer(First Half)

Prajakta Shah Food Coordinator(1st Half)

Trupti Deshpande   Program Coordinator(1st Half)

२०१५ (2015)

दीपक ठाकूर अध्यक्ष

अभया कुलकर्णी कोषाध्यक्षा 

स्मिता देसाई सचिव

वैशाली शिंपी वेबसाईट मॅनेजर

प्रसाद सराफ कार्यक्रम समन्वयक

पूनम छत्रे भोजन समन्वयक

------------------------------------------------------------------

Deepak Thakur President

Abhaya Kulkarni Treasurer

Smita Desai Secretary

Vaishali Shimpi Website Manager

Prasad Saraf Program Coordinator

Poonam Chhatre Food Coordinator

२०१४ (2014)

वैशाली पाटील अध्यक्षा

शक्तिप्रसाद शिंपी उपाध्यक्ष

आनंद राजेंद्र कोषाध्यक्ष

रोहित माळगावकर सचिव

वैशाली शिंपी वेबसाईट मॅनेजर

मिलिंद डबली कार्यक्रम समन्वयक

रुचा बापट कार्यक्रम समन्वयक (सांस्कृतिक)

केतकी घाणेकर कार्यक्रम समन्वयक (सांस्कृतिक)

संपदा नगरकर भोजन  समन्वयक

विनिता तेलंग भोजन समन्वयक

मधुरिमा डबली भोजन समन्वयक

अतुल नगरकर ध्वनी समन्वयक

गजानन पाटील धोरण समन्वयक

------------------------------------------------------------------------------

Vaishali Patil President

Shaktiprasad Shimpi Vice President

Anand Rajendra Treasurer

Rohit Malgaonkar Secretary

Vaishali Shimpi Website Manager

Milind Dabli Program Coordinator

Rrucha Bapat Program Coordinator (Cultural)

Ketaki Ghanekar Program Coordinator (Cultural)

Sampada Nagarkar Food Coordinator

Vinita Teleng Food Coordinator

Madhurima Dabli Food Coordinator

Atul Nagarkar Sound Coordinator

Gajanan Patil Strategy Coordinator

२०१३ (2013)

श्वेता सावरकर अध्यक्ष

स्वप्नील देशपांडे उपाध्यक्ष

शीतल टाकळकर कोषाध्यक्षा 

सनील प्रभाकर सचिव

अंबर निरगुडकर

अनिरुद्ध टाकळकर

अश्विनी देशपांडे

जयंत माहुरे

मकरंद देशपांडे

मंदाताई शुके भोजन समन्वयक

मनीष कदम

निलेश माटोळे

रिता कांदळकर

शरद सावरकर

शिल्पा कामत

नितीन कांदळकर वेबसाईट मॅनेजर

------------------------------------------------------------------------

Shweta Sawarkar President

Swapnil Deshpande Vice-President

Sheetal Takalkar Treasurer

Sanil Prabhakar Secretary

Ambar Nirgudkar

Anirudha Takalkar

Ashvini Deshpande

Jayant Mahure

Makarand Deshpande

Mandatai Shuke Food coordinator

Manish Kadam

Nilesh Matole

Rita Kandalkar

Sharad Sawarkar

Shilpa Kamat

Nitin Kandalkar Website Manager

२०१२ (2012)

महेश देसाई अध्यक्ष

अनघा देवळे उपाध्यक्षा/कार्यक्रम समन्वयक

प्रीतम पंडितराव कार्यक्रम समन्वयक

अतुल कुलकर्णी ध्वनी आणि कार्यालय व्यवस्थापन 

अनुपमा देसाई संपर्क समन्वयक

मंजुश्री क्षीरसागर भोजन समन्वयक

प्रभा साखरे भोजन समन्वयक

वैशाली पाटील भोजन समन्वयक

संध्या राव कोषाध्यक्षा 

अमोल धाकाप्पा वेबसाईट मॅनेजर

-------------------------------------------------------------------------------

Mahesh Desai President

Anagha Deole Vice-President/Program Coordinator

Preetam Panditrao Program Coordinator

Atul Kulkarni Sound system & Hall Arrangements

Anupama Desai Communication

Manjushree Kshirsagar Food Coordinator

Prabha Sakaray Food Coordinator

Vaishali Patil Food Coordinator

Sandhya Rao Treasurer

Amol Dhakappa Website Manager

२०११ (2011)

अमिता ठाकूर अध्यक्षा 

अनिता दाते उपाध्यक्षा

शेखर कुलकर्णी कोषाध्यक्ष

अभय कुलकर्णी

माया धाकप्पा

श्वेता सावरकर

दीप्ती कदम

सुषमा माहुरे

संध्या राव

-----------------------------------------------------

Amita Thakur President

Anita Date Vice President

Shekhar Kulkarni Treasurer

Abhaya Kulkarni

Maya Dhakappa

Shweta Savarkar

Deepti Kadam

Sushma Mahure

Sandhya Rao

२०१० (2010)

उदयन आपटे अध्यक्ष

अनिता दाते उपाध्यक्षा 

शेखर कुलकर्णी कोषाध्यक्ष

दीप्ती बर्वे सचिव

जयश्री पंडित

अमिता ठाकूर

रुचिर जोशी

शिशिर जोशी

शीतल टाकळकर

अश्विनी प्रभाकर

संकेत जायडे 

सोनाली जोशी

नितीन कदम

----------------------------------------------------------------------------

Udayan Apte President

Anita Date Vice-President

Shekhar Kulkarni Treasurer

Deepti Barve Secretary

Jayashree Pandit

Amita Thakur

Ruchir Joshi

Shishir Joshi

Sheetal Takalkar

Ashvini Prabhakar

Sanket Jayade

Sonali Joshi

Nitin Kadam

२००९ (2009)

अनघा देवळे अध्यक्षा

उदयन आपटे उपाध्यक्ष

तृप्ती कुलकर्णी कोषाध्यक्षा 

सीमा लोकरे

अमिता ठाकूर

महेश देसाई

निरुपमा मध्वेश

रुचिर जोशी

शिशिर जोशी

नितीन कदम वेबसाईट व्यवस्थापक

ऋत्विक दाते वेबसाइट व्यवस्थापक

-------------------------------------------------------------------

Anagha Deole President

Udayan Apte Vice-President

Trupti Kulkarni Treasurer

Seema Lokre​​

Amita Thakur

Mahesh Desai

Nirupama Madhwesh

Ruchir Joshi

Shishir Joshi

Nitin Kadam Website Manager

Rutvik Date Website Manager

२००८ (2008)

दीपक ठाकूर अध्यक्ष

सुमेधा जोशी

दीपाली महाबळेश्वरकर

नितीन कदम

गिरीश क्षीरसागर

ऋत्विक दाते वेबसाइट व्यवस्थापक

-------------------------------------------------------------------------------

Deepak Thakur President

Sumedha Joshi

Deepali Mahabaleshwarkar

Nitin Kadam

Girish Kshirsagar

Rutvik Date Website Manager

२००७ (2007)

गिरीश पेडणेकर अध्यक्ष

चारुता माईणकर कोषाध्यक्षा 

अनिता दाते भोजन समन्वयक 

सुमेधा जोशी कार्यक्रम समन्वयक

रमेश शिंदे रसद /कार्यालय व्यवस्थापक 

दिपाली महाबळेश्वरकर संपर्क 

अमीत फडणीस वेबसाईट मॅनेजर

------------------------------------------------------------------------------

Girish Pednekar President

Charuta Mainkar Treasurer

Anita Date Food Co-ordinator

Sumedha Joshi Program Co-ordinator

Ramesh Shinde Logistics / Hall coordinator

Deepali Mahabaleshwarkar Communication

Ameet Phadnis Website Manager

२००६ (2006)

केदार देव अध्यक्ष

अनिता दाते

सुमेधा जोशी

विजय आपटे

वैशाली श्रौती 

स्मिता देसाई

नीरज हर्डीकर

हर्षवर्धन बर्वे

भूषण देशपांडे वेबसाईट मॅनेजर

-------------------------------------------------------------------------

Kedar Deo President

Anita Date

Sumedha Joshi

Vijay Apte

Vaishali Shrouti

Smita Desai

Neeraj Hardikar

Harshvardhan Barve

Bhushan Deshpande Website Manager

२००५ (2005)

अरविंद शुके अध्यक्ष

प्रमोद सुर्वे कोषाध्यक्ष

मिलिंद माईणकर

दीपक ठाकूर

उन्मेष वर्तक

भूषण देशपांडे वेबसाईट मॅनेजर

डॉ. मधुकर छत्रे विश्वस्त 

डॉ. सुनील अभ्यंकर विश्वस्त 

जयंत लिमये विश्वस्त

----------------------------------------------------------------------------

Arvind Shuke President

Pramod Surve Treasurer

Milind Mainkar

Deepak Thakur

Unmesh Vartak

Bhushan Deshpande Website Manager

Dr. Madhukar Chhatre Trustees

Dr. Sunil Abhayankar Trustees

Jayant Limaye Trustees

२००४ (2004)

कल्पना निमकर अध्यक्षा

अभिजित आपटे सचिव

मिलिंद माईणकर कोषाध्यक्ष

अश्विनी पाठक

दीपक पाठक

प्रसन्न जोगळेकर

राधा देशपांडे

---------------------------------------------------------------------------

Kalpana Nimkar President

Abhijit Apte Secretary

Milind Mainkar Treasurer

Ashwini Pathak

Deepak Pathak

Prasanna Joglekar

Radha Deshpande

२००३

संदीप राव अध्यक्ष

अभया कुलकर्णी कोषाध्यक्षा 

गिरीश पेडणेकर कार्यालय समन्वयक

कल्पना निमकर कार्यक्रम समन्वयक

मिती पंडित भोजन  समन्वय

नितीन कदम ध्वनी समन्वय

प्रसन्न जोगळेकर BMM समन्वयक

साधना पळणीटकर पत्रक 

सीमा लोकरे संपर्क समन्वयक

सोनाली जोशी वेबसाईट मॅनेजर

२००२

संदीप राव अध्यक्ष

पूर्णिमा देव

अनिता दाते

गिरीश पेडणेकर

नितीन कदम

स्मिता फडणीस

प्रसन्न जोगळेकर

अभय कुलकर्णी

सीमा लोकरे

२००१

प्रिया साने अध्यक्षा

सुमेधा जोशी

पूर्णिमा देव

अनिता दाते

पूनम चत्रे

गिरीश पेडणेकर

नितीन कदम

संदीप राव

प्रसन्न जोगळेकर

पराग सोहोनी

२०००

संजीव शेलार अध्यक्ष

शैलेश पोटनिस 

पॅट्रिक कोरिया

उदय जाधव

गिरीश जोशी

पराग सोहोनी

पद्मजा लिमये

प्रिया साने

संध्या राव

सुजाता हालरणकर

१९९९

संजीव शेलार अध्यक्ष

कल्पना निमकर

पॅट्रिक कोरिया

शैलेश पोतनीस

शशांक दाते

उदय जाधव

गिरीश जोशी

पराग सोहोनी

पद्मजा लिमये

प्रिया साने

१९९८

अरविंद शुके अध्यक्ष

महेश भावे

कल्पना निमकर

शेखर कुलकर्णी

संजीव जाधव

नंदा वैद्य

पूनम छत्रे

शशांक दाते

जयश्री पंडित

१९९७

अरविंद शुके अध्यक्ष

मंदा शुके

शेखर कुलकर्णी

अभया कुलकर्णी

शिरीष पंडित

जयश्री पंडित

कल्पना निमकर

दिपक फडके

रोहिणी फडके

प्रवीण कुलकर्णी

१९९६

अरविंद शुके अध्यक्ष

संजीव शेलार

मंदा शुके

नंदा वैद्य

दीपाली महाबळेश्वरकर

आनंद महाबळेश्वरकर

जयश्री पंडित

प्रवीण कुलकर्णी

प्रेमजीत हालरणकर

दीपक ठाकूर